(¯`•♥•´¯) ~ ♥GuiLun VietNam Fansite♥ ~ (¯`•♥•´¯)
Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! Hinhanh

(_ ¸.•° Chào Mừng Đến Với GLFS °•.¸ _)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Lion.Lai
♥Đầu Đảng
♥Đầu Đảng♥

Lion.Lai

Aries Age : 34
Birthday : 28/03/1990
Join GLFS : 05/05/2010
Điểm : 3891
Điểm Danh Vọng : 825

Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! _
Bài gửiTiêu đề: Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!   Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! EmptySun Nov 07, 2010 11:10 pm

Đáng ra lion định viết lên thông báo nhưng hiện giờ quá bực bội nên có lẽ sẽ có nhiều điều nói xúc phạm nên đành viết blog vậy.
Lion đi dạo một vòng trên google phát hiện fic hợp đồng sinh baby bị trộm và post khắp nơi như đang tuyên truyền fic sex vậy. Lion rất khó chịu về điều đó, chưa bao giờ lion giận dữ đến khóc thở và muốn khóc đến như vậy. Công sức lion viết fic ko phải để viết những cảnh hot tuyên truyền bậy bạ.,Lion yêu Guilun và muốn mọi người hiểu đó là sự thể hiện của tình yêu giữa các nhân vật trong chuyện. Có rất nhiều mem sau khi đọc fic một lời comt cũng chả buồn để lại hay là một cái thanks lion cũng ko trách mọi người làm gì. Nhiều khi viết rất nhiều nhưng có nhiều người đọc rồi lại đi ra vô tình, lion cũng chẳng bận tâm vì lion vik fic vì yêu guilun và ước mơ ko thể làm một nhà văn một nhà biên đạo kịch bản như ước mơ mà lion vẫn muốn. Phải học ngành mình ko thích để rồi giấc mơ đó chỉ có thể thể thiện qua bằng cái ảo tưởng trên internet. Lion rất buồn khi hiểu cuộc sống ko thể lãng mạn như truyện và fic nhưng lion vẫn cứ muốn mơ.
Chưa bao giờ lion lại phải khóc vì những chuyện không đâu, nhưng hôm nay lion thật sự vừa khóc vừa viết những dòng chữa này. XIN MỌI NGƯỜI HÃY TÔN TRỌNG TÁC GIẢ, XIN HÃY TÔN TRỌNG NHỮNG TÂM HUYẾT LION BỎ RA TRONG MỘT FIC ĐÓ LÀ TẤT CẢ TÌNH YÊU VÀ TÂM HUYẾT CỦA LION. Xin đừng tuỳ tiện đem fic lion mà posst sang chỗ khác và tuyên truyền nó như một thứ ko ra gì. Như đang xỉ nhục văn của lion vậy. Dù biết văn mình ko hay như những người khác nhưng fic là niềm tự hào của lion xin đừng bội nhọ nó như một thứ rẻ tiền chẳng đâu ra đâu. Đừng tuỳ tiện sửa tình yêu guilun của tôi, xin đừng tuỳ tiện thay nhân vật khác bằng những cái tên khác vào chính tên nhân vật trong fic. Guilun là niềm tự hào là tình yêu của tôi. Sao lại có thể xúc phạm như vậy chứ?
123club
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

123club

Cancer Age : 33
Birthday : 22/07/1990
Join GLFS : 01/09/2010
Điểm : 1032
Điểm Danh Vọng : 151
Humor : Love couple ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!   Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! EmptyMon Nov 08, 2010 12:43 am

Thiệt tình ko biết nói gì nữa...tớ là người ngoài cuộc nghe cậu nói thôi mà cũng tức cảm giác như 'ai đó" ko tôn trọng cậu ko tôn trọng fic cậu càng tức hơn khi thấy "ai đó' còn ko tôn trọng guilun....
@lion: cậu bình tĩnh, đừng suy nghĩ nhiều quá mệt mình ra đấy Sad ...tớ có qua google serch lại xem 'ai đó" copy fic của cậu đi đâu rồi...tớ cũng thấy cậu để lại lời nhắn cho 'ai đó" rồi....cậu yên tâm đi "ai đó" vẫn chưa biết điều thì tớ đi khủng bố cho"ai đó" biết thì thôi....
Còn fic...tớ ko để ý "ai đó" lan truyền fic của cậu thế nào, nói fic của cậu thế nào... nhưng tớ vẫn luôn tôn trọng fic cậu và coi fic cậu như một fic hay để tớ học tập cách viết Kiss .
CỐ LÊN NHÉ...LUÔN UNGE HỘ CẬU Winking
ptdesgnhi
♥ Moderator ♥
♥ Moderator ♥

ptdesgnhi

Scorpio Age : 30
Birthday : 21/11/1993
Join GLFS : 28/09/2010
Điểm : 2151
Điểm Danh Vọng : 82
Đến từ : Đến từ nơi luôn có sự tồn tại của 4rum hạnh phúc guilun...
Humor : um.... ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!   Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! EmptyMon Nov 08, 2010 3:39 am

em cũng có nhìn thấy fic của sis dc đăng nhiều nơi ... zing forum cũng có... hùi trước em nhớ có xin sis đăng qua bên zing fic những cái chết bí ẩn sis nói ko muốn cho em đăng bên zing vì ko ai thích guilun họ sẽ comm những lời ko tốt nên em ko dám luôn.... nhưng em lại khó hiểu vì sao sis lại cho bn nào đó đăng fic họp đồng baby bên đó....
Họ ko thể xúc phạm tác giả và cũng ko thể xúc phạm guilun dc.... Angry vì khi đọc một fic nào đó em điêù rất cảm kích và tôn trọng người viết và cả nhân vật... bất kể người ấy nhỏ hay lớn hơn em.....
sis lion đừng buồn nhiều quá nhé!!!!!Big Grin
nhạc nước ngoài mấy thằng nhóc con nhóc nó còn đạo với lại fic của sis hay vậy nó ko đạo sao dc....
thiếu trí tưởng tượng, nghĩ chuyện nên mới posted bài sis hoặc một số bn khác vì thấy fic sis hay nên mới đăng trên các forum khác để cho những ai thích guilun đọc hoặc còn một số người thích fic mà sợ sis ko cho họ đăng nên làm đại vì nghĩ có lẽ sis ko biết nếu bít sẽ cũng chẳng có gì....
nhưng sis hãy vui lên nhé vì trong forum guilun ah nhà mới đúng ai cũng tôn trọng ủng hộ sis và dĩ nhiên bao gồm cả những fic tâm khuyết của sis... Love Struck
love yahhhh Smug
http://t.sina.com.cn/gguuii
ahrin00
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

ahrin00

Leo Age : 32
Birthday : 12/08/1991
Join GLFS : 12/09/2010
Điểm : 2322
Điểm Danh Vọng : 747
Humor : bình thường rất dễ tính...lâu lâu hơi tửng tửng

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!   Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! EmptyMon Nov 08, 2010 7:42 pm

hôm qua đọc xong blog của chị Rin cũng rất bùn, Rin bít bây giờ chị còn rất bùn về chuyện những người ko thích Gui Lun chê bai này chê bai nọ, nhưng theo Rin nghĩ việc nào cũng có 2 chiều của nó cả, ngay cả việc này cũng vậy!! nhiều khi cùng 1 vấn đề nếu chúng ta nghĩ thoáng 1 chut thì có lẽ tâm hồn chúng ta sẽ cảm thấy dễ chịu hơn phần nào, truyện của chỉ được đăng tràn lan trên mạng có thể vẫn còn tồn tại bên cạnh đó là những lời ko hay của những kẻ ko biết thưởng thức nghệ thuật nhưng bên cạnh đó điều này cũng đã chứng tỏ rằng tài năng của chị đang được xả hội công nhận và chú ý đến!! Rin thiết nghĩ là đối với 1 tác giả viết truyện chuyên nghiệp nói chung hay đối với 1 tac giả nghiệp dư như chúng ta nói riêng thì sự chú ý của xã hội là rất quan trọng và cần thiết, nó là yếu tố quan trọng để chứng tỏ tài năng cũng như chất lượng của đứa con tinh thần mà chúng ta tạo ra và nó cũng tạo ra sự khác biệt giữa các nhà văn nổi tiếng và ko nổi tiếng!! Tại sao lại có các nhà văn cả đời viết hàng trăm hàng ngàn tác phẩm mà cả đời chẳng bao giờ có lấy được một lần tỏa sáng nhưng có nhà văn cả đời chỉ viết vài ba tác phẩm thì đã ghi danh mình vào lịch sử sự khác biệt đó chẳng qua là vài ba tác phẩm của nhà văn kia đã được xã hội để ý và công nhận , chị thấy em nghĩ đúng ko!!? Còn chuyện mấy cái người coi truyện chỉ biết suy nghĩ theo cảm tính ko thấy được cái tình cái triết lý của cuộc sống đời thường ẩn chứa bên trong câu truyện của chị thì chị cần thiết chi phải để ý đến bọn người có đầu óc tầm thường đó!! Văn chương là thứ phát sinh từ trái tim của chúng ta , nếu như để mấy cái lời nói đó làm ảnh hưởng đến thì văn chương sẽ ko còn hay và hấp dẫn nữa, chị cứ viết hết mình hết sức của mình đừng để ý mấy lời nói vô tâm đó nữa, lời nói ko mất tiền mua nên dù sao thì nó cũng chỉ là thứ rẻ tiền ko đáng để chúng ta lưu tâm, cái chính để chị lưu tâm là tình cảm mến mộ cũng như sự yêu mến của mọi người trong gia đình chúng ta dành cho chị kìa!!
À mà hình như ở đoạn trên chị có đề cập đến ước mơ trở thành nhà văn hay là nhà biên đạo kịch bản phải ko!!? Chị đã mơ ước như vậy tại sao chị lại k0 thực hiện nó, có thể chị đang học ngành khác ko phải là ngành văn học nhưng nếu chị coi nghề viết văn là nghề tay trái của mình cũng được mà , Rin thấy cũng có rất nhiều ngưởi nổi tiếng nhở nghê tay trái của mình nhiều hơn là nghề chính đó thôi (Như Beckham nổi tiếng về nghề người mẫu chẳng hạn) . Em thấy chị rất có khiếu viết văn đó ( Tài viết văn của chị mà so với văn của em quả là 1 trời 1 vực ) , chị đã có năng khiều và có ước mơ thì bây giờ em nghĩ chị chỉ cần 1 chút quyết tâm nữa thôi là giấc mơ của chị cũng sẽ có ngày trở thành hiện thực à!! Có thể chị nghĩ em nói thì dễ lắm nhưng làm mới khó nhưng nếu ta biết vượt qua mọi khó khăn để thực hiện ước mơ của mình thì điều đó mới gọi là hay chứ đúng ko!!? Chẳng có việc gì có thể đến với chúng ta 1 cách dễ dàng cả nhưng nếu chúng ta cố gắng đương đầu và giải quyết với khó khăn thì trước sau việc gì cũng sẽ xong àh mà nếu có thất bại thì chúng ta còn có thể bắt đầu lại từ đầu mà , lần 1 thực hiện ước mơ ko thành công thì chúng ta có thể làm lần thứ 2, lần thứ 2 ko thành công nữa thì chúng ta có thể thử tiếp lần thứ ba.nếu như..lỡ sau này đến cuối đời chúng ta vẫn ko thành công thì khi nhắm mắt xuôi tay chúng cũng có thể mỉm cười mãn nguyện vì cuộc đời của chúng ta đã ko trôi qua 1 cách vô ích ,Rin nghĩ ước mơ có thành sự thật hay ko thật sự đều phụ thuộc vào bản thân mỗi con người của chúng ta cả, chỉ cần có cố gắng và kiên trì bền bĩ với mơ ước của mình thì việc gì cũng xong thôi mà!!
Em ko giỏi an ủi người khác lắm vì bản thân em là 1 con nhỏ khô khôc đôi khi lạnh lùng trầm lặng đến nhàm chán nhưng những lời trên là xuất phát từ thật lòng của em, em hi vọng nếu chị có dịp đọc nó, khi đọc xong chị có thể tự tìm được con đường mới cho riêng mình hoặc ít ra chị cũng có thể tìm lại được nụ cười cho riêng mình!! Thân!! ahrin00 ^-^ g1
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!   Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! EmptyThu Nov 11, 2010 1:22 pm

phoenix vào đây là muốn nói lời xin lỗi với tác giả. Cũng biết là vào sẽ bị các mem chỉ trích, mắng chửi, nhưng phoenix cũng xin được nói một lời xin lỗi. Tất cả cũng tại phoenix đã ko cẩn thận kiểm tra kỹ. phoenix là người đã post fic bạn sang forum sheh, đã tự tiện thay đổi nhân vật của fic. Nhưng phoenix xin thề là không hề có ý định tuyên truyền gì xấu xa. fic Hợp đồng sinh baby là 1 fic rất hay. nếu đã yêu thần tượng của mình thì chỉ nên post những fic mà mình cảm thấy thật sự hay. Việc này xuất phát từ việc phoenix rất hay đi lang thang máy các bạn của mình để đem các bài viết hay về đọc. phoenix đã thấy fic này trên máy 1 người bạn, không hề biết nó xuất phát từ đâu. Nếu mọi người không tin, phoenix có thể gửi bản word chính lên. Vì mọi người cũng biết mà, một văn bản word sẽ có tên, ngày giờ của máy chủ lúc lấy. phoenix thật sự ko có ý gì cả. Nếu không phải là fic hay, ko tôn trọng nó, phoenix không bao giờ post. phoenix xin cam đoan như vậy. Nhưng phoenix cũng biết lỗi là đã không tìm hiểu rõ trước khi post. Mọi người cũng có thần tượng cũng hiểu mà. phoenix chỉ là trong một phút bồng bột, cảm tình với thần tượng mà post lên, chứ không hề có ý gì. phoenix thật lòng muốn xin lỗi tất cả mọi người. Nhưng phoenix cũng có một cái khó xử bây giờ, mọi người trên forum sheh đều rất muốn tiếp tục theo dõi fic này. phoenix cũng biết là có lỗi với tác giả. Không phải phoenix tự khen, phoenix là một người, từ nhỏ tới lớn, đều chỉ mong ước cho mọi nguời đều có đc những niềm vui, hạnh phúc, ko hề vị kỉ cho bản thân. phoenix biết mình ko giỏi ăn nói, ko đc lòng mọi người, nhưng từng lời nói ra đều là lời lẽ thật lòng. phoenix thật sự ko muốn làm tổn thương ai cả. Việc lần này là do vô tình. phoenix chỉ muốn gửi lời xin lỗi đến toàn thể fan Guilun và tác giả, không đòi hỏi gì sự tha thứ. Chỉ mong tác giả hiểu cho tâm ý của phoenix mà thôi. Nói thật, phoenix từ nhỏ đến lớn đều sống trong những hoàn cảnh ko lấy gì làm tốt. Có thể nói điều kiện vật chất hơn rất nhiều gia đình nhưng về tinh thần rất nhiều thứ trái ngang. Từ khi đến với thế giới thần tượng, phoenix mới có được những niềm vui thật sự. Và đặc biệt rất yêu quý thế giới fanfic. Những ước mơ trong đó là những ước mơ mà cả đời phoenix có lẽ không bao giờ có được. phoenix chỉ muốn cho mọi người cùng có thể được đọc những fanfic mà phoenix thấy thật hay, có thể đem lại niềm vui cho mọi người. Có thể không ai tin - cái đó phoenix không quản đc. Trên thế gian này, có lẽ, thứ khó đoán nhất là lòng người. phoenix chỉ muốn đc chia sẻ những tâm sự của mình, mong tác giả hiểu để đừng buồn lòng nữa. Chỉ cần, chuộc được lỗi của mình. Có khi ko phải, người nào đem fic của bạn đi cũng là để rêu rao này nọ đâu. Bạn bằng tuổi phoenix, có lẽ cũng hiểu đc tâm trạng và tấm lòng của phoenix. Chẳng phải phoenix sợ bị mod xử lý, hay del bài, chẳng phải phoenix sợ mọi người chỉ trích. Thuận lợi của mạng là vậy. Nếu muốn, phoenix chỉ cần đăng ký lại một cái nick khác, là sẽ chẳng có gì nữa. Người ta có thể tạo ra hàng trăm cái nick để đem post bao nhiêu thứ cũng được. Nhưng làm người phải có trách nhiệm với bản thân, với lý tưởng của mình. phoenix thật sự rất xin lỗi mọi người vì đã làm cho mọi người buồn lòng. Nhưng mong mọi người đừng làm khó bên sheh nữa. Bên đó cũng rất mong chờ fic. fan của sheh phoenix hiểu khá rõ. Bên đấy là tình yêu thật sự với sheh, nhiều lần đã gây chuyện cãi nhau với các forum khác rồi. phoenix nói vậy vì phoenix chính thức, là fan của Yoyo, nhưng cũng rất thích sheh. Thường thì fan sheh không được quý mến. Nhưng phoenix vẫn thường đi khắp các forum, không nhiều thì ít, cũng có thể nói là được lòng mọi người. phoenix chỉ muốn các forum chung hòa bình, cùng sẻ chia. Nếu mọi người sang làm khó bên đó, có thể sẽ gây sự phản ứng của các mem khác, sẽ lại khiến cho nhiều người hơn bị ban nick mà thôi. Mọi người có thể hiểu và thông cảm cho phoenix không? Nếu mọi người thật sự nghĩ rằng không nên làm vậy, phoenix sẽ nhờ mod xóa giùm. Còn việc xử lý, phoenix cũng ko ngại. Nhưng chắc mọi người cũng hiểu nỗi đau của 1 người thật sự yêu thích thần tượng, nhưng lại bị buộc phải tách khỏi đó trong khi họ không thật sự cố tình. phoenix chỉ muốn nói thật những lời từ tận đáy lòng. Còn quyết định cuối cùng vẫn ở mọi người mà thôi............................
Chủ_Tịch_Hội
♥Đầu Đảng
♥Đầu Đảng♥

Chủ_Tịch_Hội

Birthday : 04/08/1991
Điểm : 2294
Điểm Danh Vọng : 576

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!   Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! EmptyThu Nov 11, 2010 2:56 pm

Bạn phoenix àh....không phải chỉ nói thế thì có thể đồng tình đâu
Nếu ai phạm pháp chỉ cần nói tiếng xin lỗi thì cái thế giới này cần đến công an làm gì nhỉ
Cho dù bạn có xin lỗi thì sao đây
Cái chuyện bạn lấy fic người khác mà không hề xin phép cũng đã là lỗi
Mà tệ hơn là bạn còn sửa tên của ngưiời ta
Còn không đ0ăng cả bản quyền
Bạn nói bạn iu thần tượng
Vậy chứ cho mình hỏi
Bạn nghĩ bọn này không iu thần tượng bọn này àh
Vì iu nên mới viết được những câu chuyện hay cho mọi người thưỏng thức
Nếu bạn cũng iu thần tượng bạn thì bạn tự viết cũng được mà
Bạn lấy của người khác cho họ xem
Người ta thích
Nhưng bạn có cảm thấy vui hem khi người ta thích của nghười khác chứ ko phải của bạn???
Mà cái Jen ko đồng tình ở chỗ bạn đã lấy của người khác, còn sửa tên, còn không thèm ghi tên tác giả chính, cứ như đó là fic bạn viết chứ không phải là của người ta
Xin lỗi khi phải nói thẳng điều này là cho dù bên sheh zì zì đó của bạn mọi người có muốn bạn post típ thì Jen cũng không đồng tình viết bạn đem típ nội dung đi....
Nói trước để khỏi mích lòng nhau. Vì đây là 4rum của Jen nên Jen không muốn ai xâm phạm quyền riêng tư khi chưa có sự đồng ý của tác giả!
Nếu như Jen vẫn thấy fic đó bên đó típ diễn thì xin lỗi là Jen không thể bỏ qua đâu
Ai cũng có tình iu thần tượng của mình, nếu như bạn iu idol của bạn thật sự thì đừng nên làm thế, hãy tự viết cho mình 1 tác phẩm hay, dù ban đầu viết có hơi tệ thì đó cũng là công lao mình. Lây của người khác, người ta khong vui mà bản thân mình đôi khi cũng cảm thấy không hài lòng. Và có khi còn bị người ta chửi này nọ là mình đạo....bản thân sẽ vui chứ???
Làm ơn hãy dẹp bỏ cái fic mà bạn đang lấy của 4rum mình...Cám ơn

Admin
https://guilunvn.forumvi.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!   Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! EmptyThu Nov 11, 2010 3:46 pm

Nhưng thật sự mình ko cố tình mà.
Mà chắc chắn là mình có ghi tên tác giả rồi mà.
Spoiler:
[b]
Từ sau khi các bạn nói mình cũng ko post nữa mà. Mình biết lỗi rồi mà
Còn vấn đề xóa thì mình ko có quyền. Phải đợi mod thôi.
Nhưng mình ko biết là ngoài xin lỗi thì còn cách nào
Vì cái đó là do mình hay đi thu lượm những bài viết hay từ chỗ các bạn.
Nhiều cái còn do bạn mình viết, thậm chí còn thay đổi nhân vật chính của nhiều fic nữa. Nên mình không rõ về nguyên gốc của fic nên mới đẫn tới chuyện này.
Mình thành tâm xin lỗi mà.
Mình thì chỉ muốn mọi người vui thôi. Còn mình thì đâu vẻ vang gì. Phần lớn toàn đi dịch lại cho mọi người đọc thôi. Bạn có thể xem bên sheh.
Chuyện này cũng tại mình vô tâm quá
Mình cũng có fic nhưng tính rất nhát, không dám post thôi
Mong bạn thông cảm cho
Việc mình lấy đi post cũng là do mình không hề biết là lại gây rắc rối tới vậy Crying
Mình chỉ muốn chia sẻ cho mọi người thôi mà.
Không phải của mình cũng không sao, miễn là mọi người đọc cảm thấy vui.
Mình chỉ nghĩ vậy thôi.
Mình nói là vì yêu thần tượng là mong các bạn thông cảm cho hoàn cảnh mình post, chứ mình ko hề có ý gì vi phạm bản quyền hết hay tôn trọng tác giả.
Lỗi thì cũng đã phạm rồi. Cũng không biết làm sao chuộc lỗi nữa. Mời mọi người đưa ý kiến xử phạt vậy. Cam tâm chịu phạt Whew!
Trích dẫn :
Chủ_Tịch_Hội
♥Đầu Đảng
♥Đầu Đảng♥

Chủ_Tịch_Hội

Birthday : 04/08/1991
Điểm : 2294
Điểm Danh Vọng : 576

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!   Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! EmptyThu Nov 11, 2010 3:54 pm

Khi bạn cảm thấy có lỗi Jen cũng không muốn nói gì thêm
Nhưng chỉ mún cái fic đó ngưng lại đừng típ tục post típ
không chỉ riêng fic của 4rum Jen
Mà nếu bạn ấy fic người khác như thế họ bik có khi họ còn phản ứng mạnh hơn
Các bạn trong 4rum của mình cũng đã nói năng rất tử tế
Nếu là người khác họ đã làm ầm lên chứ ko phải chỉ có nói thế là xong đâu bạn àh
Jen nói vậy chỉ mong bạn hỉu
Cùng là Fan thì cũng nên hỉu cho nhau
Khj bản thân mình ko thix thì tất nhiên người khác cũng giống mình vậy đó
Mong sau này bạn gia nhập 4rum vs sự góp sức tận tình...Đừng như thế nữa nhé
https://guilunvn.forumvi.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!   Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! EmptyThu Nov 11, 2010 4:11 pm

Cám ơn bạn đã góp ý. Mình cũng hiểu mà. Mình cũng là fic gia mà. Chỉ có điều là mình ít để ý mấy chuyện đó quá Happy . Mình cũng cố giải thích vì nói thật là mình rất có ấn tượng với fic này. Từ đó cũng yêu quý Guilun. Cộng thêm vừa rồi đã đi dạo quanh xem rất nhiều fic, cũng thấy được tâm huyết mọi người khi viết fic. Mình cũng viết fic cũng hiểu chứ. Mình rất ấn tượng với fic của diễn đàn mình. Mọi người viết rất hay và có ý nghĩa. Nhiều truyện mình xem thấy cảm động lắm. Mọi người trong forum không những rất tốt (vì nếu như bình thường thì việc fic sẽ làm lớn chuyện hơn rồi) mà còn rất sâu sắc nữa. Mình cũng muốn tham gia, làm một thành viên của forum. Nhưng nếu có lỗi thì trước hết phải xin lỗi đã, chứ nếu không cứ làm ngơ đi thì rất là không hay. Mong các bạn tận tình giúp đỡ mem mới này, vì mình còn nhiều cái chưa biết lắm t5 .
Nhưng mình cũng mong mọi người đừng giục bên sheh nữa. Mình chỉ ko post tiếp nữa thôi. Chứ việc del fic thì phải đợi mod rồi. Hoặc không thì mình nghĩ là sẽ bổ sung thêm nguồn cho fic, và để mọi người vào forum sheh cũng có thể biết đến fic của diễn đàn Guilun, từ đó kết thân như mình vậy. Vì vốn dĩ mình không hề coi fic ở diễn đàn nào khác, nên e cũng có nhiều bạn như mình vậy, sẽ ko bik đến diễn đàn mình. Nếu các bạn ấy cũng chuyển sang yêu thích Guilun như mình càng hay. Đó cũng là một cách quảng bá forum tốt chăng Thinking. Đây là mình chỉ góp ý thôi nhé. Không có ý gì đâu.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!   Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc! Empty

Mong Tất Cả Các Mem Bỏ Thời Gian vào đọc!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
*Không comt bài 1 dòng.
*Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết hay hãy nhấn dấu + để cám ơn.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.