(¯`•♥•´¯) ~ ♥GuiLun VietNam Fansite♥ ~ (¯`•♥•´¯)


(_ ¸.•° Chào Mừng Đến Với GLFS °•.¸ _)

(¯`•♥•´¯) ~ ♥GuiLun VietNam Fansite♥ ~ (¯`•♥•´¯)


 
Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
News & Announcements
  • Gallery & Others

Share | 
 

 Cần tuyển design cho 4rum

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Chủ_Tịch_Hội
♥Đầu Đảng
♥Đầu Đảng♥

avatar

Leo Age : 26
Birthday : 04/08/1991
Join GLFS : 05/05/2010
Tổng số bài gửi : 724
Điểm : 2294
Điểm Danh Vọng : 576
Đến từ : GuiLun's Family

Bài gửiTiêu đề: Cần tuyển design cho 4rum   Thu May 13, 2010 9:22 pm

Hiện nay, các staff trong 4rum tương đối là khá nhiều
Nhưng mà Jen cần có một lực lượng design cho 4rum
Vì thế bạn nào có thể design đẹp thì giúp 4rum mình một chút
Đừng ngại và dấu tài năng mình, cứ thử đi
Bạn nào muốn làm design thì đăng ký theo mẫu này nha


Trích dẫn :
Tên:
Nickname:
Nick 4rum:
Một vài mẫu banner của mình:

Thân
Chủ tịch



Couple đẹp nhất mọi thời đại
JennieBummie
飞轮海
Super Junior
Về Đầu Trang Go down
http://guilunvn.forumvi.net
ni.
♥ Designer ♥
♥ Designer ♥

avatar

Virgo Age : 23
Birthday : 12/09/1993
Join GLFS : 24/06/2010
Tổng số bài gửi : 11
Điểm : 39
Điểm Danh Vọng : 12
Đến từ : u.s.a
Humor : nghe nhạc, xem phim, design, viết fic

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần tuyển design cho 4rum   Wed Jun 30, 2010 10:19 am

Tên: Thảo
Nickname: Nị
Nick 4rum: tini_stu129
Về Đầu Trang Go down
Karan
♥ Designer ♥
♥ Designer ♥

avatar

Aries Age : 20
Birthday : 01/04/1997
Join GLFS : 02/06/2010
Tổng số bài gửi : 254
Điểm : 685
Điểm Danh Vọng : 118

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần tuyển design cho 4rum   Wed Aug 04, 2010 12:03 am

Em không giỏi lém, nhưng cũng mún thử 1 phen ^^!

Tên: Yuan
Nickname: Ru
Nick 4rum: Karan
Một vài mẫu banner của mình: tình hình là có 2 cái thoy. Mới lụm lại trong úb. Máy hỏng mừ!



Về Đầu Trang Go down
http://vn.myblog.yahoo.com/sukazu1997
Chủ_Tịch_Hội
♥Đầu Đảng
♥Đầu Đảng♥

avatar

Leo Age : 26
Birthday : 04/08/1991
Join GLFS : 05/05/2010
Tổng số bài gửi : 724
Điểm : 2294
Điểm Danh Vọng : 576
Đến từ : GuiLun's Family

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần tuyển design cho 4rum   Sat Aug 07, 2010 10:45 pm

Karan: Đã nhận em vào đội Des cho 4rum
Sau này cố gắng hơn em nhé
^^
Thân
Chủ tịch



Couple đẹp nhất mọi thời đại
JennieBummie
飞轮海
Super Junior
Về Đầu Trang Go down
http://guilunvn.forumvi.net
kun{Gui}
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥


Sagittarius Age : 23
Birthday : 01/12/1993
Join GLFS : 21/12/2010
Tổng số bài gửi : 6
Điểm : 20
Điểm Danh Vọng : 6
Đến từ : Gui Gui Family
Humor : V-ELF

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần tuyển design cho 4rum   Tue Dec 21, 2010 11:53 am


Tên:Nguyễn Thanh Trân
Nickname:Kun
Nick 4rum:kun{Gui}
Một vài mẫu banner của mình:Có lẽ em des
ign tệ quá nhưng cũng mong được làm việc..Winking)
Admin có thể kiểm tra tác phẩm của em rên yahoo dc không? Vì cái banner của em nó không up lên được .Chả hiểu nữa nhưng khi up lên nó bị lỗi hic
Yahoo em đây:kun.luzGhost
Về Đầu Trang Go down
Khoai Tây Chiên
♥ Designer ♥
♥ Designer ♥


Libra Age : 24
Birthday : 14/10/1992
Join GLFS : 05/05/2010
Tổng số bài gửi : 35
Điểm : 87
Điểm Danh Vọng : 12
Đến từ : 샤이니
Humor : k đc bình thường

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần tuyển design cho 4rum   Sat Jan 29, 2011 8:28 pm

Tên :
Nickname : Shar, khoai
Nick 4rum : khoai tây chiên
một vài tác phẩm đã được admin kiểm tra ngoài Y!M Happy
Về Đầu Trang Go down
titi
♥ Pudding Piao ♥
♥ Pudding Piao ♥

avatar

Aries Age : 21
Birthday : 03/04/1996
Join GLFS : 31/08/2010
Tổng số bài gửi : 250
Điểm : 510
Điểm Danh Vọng : 8
Đến từ : ngôi nhà guilun
Humor : .................................

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần tuyển design cho 4rum   Thu Feb 03, 2011 11:55 am

Tên: Lâm Bội Quân
Nickname: titi
Nick 4rum: titi
Nick yahoo: jazu1412@yahoo.com
Một vài mẫu banner của mình: chỉ mới làm có một cái thôi.
Về Đầu Trang Go down
Karan
♥ Designer ♥
♥ Designer ♥

avatar

Aries Age : 20
Birthday : 01/04/1997
Join GLFS : 02/06/2010
Tổng số bài gửi : 254
Điểm : 685
Điểm Danh Vọng : 118

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần tuyển design cho 4rum   Thu Feb 03, 2011 3:58 pm

@titi: em des cũng ko đẹp đẽ gì nhưng cho em góp ý chút
1. ss erase hình của Bu nhìn hơi kỳ, không được gọn ghẽ cho lắm, nhìn như Bu đang....hòa hồn theo không khí vậy =.=
2. hai cái khung hình của Bu w Gui ss chèn vô, còn để lòi 2 cái chân của ai đó [?!] thì em thấy không được ổn cho lắm
3. Hình của Bu và Gui không được hợp với nhau lắm, chưa thấy chủ đề gì cả.

Em chỉ góp ý vậy thôi. Ss Jen có thể tham khảo trước khi set ss vào Des- team. Hy vọng sẽ được thấy nhiều banner đẹp và mới lạ trên 4rum nhà của mình ss nhé!

Về Đầu Trang Go down
http://vn.myblog.yahoo.com/sukazu1997
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: Cần tuyển design cho 4rum   

Về Đầu Trang Go down
 

Cần tuyển design cho 4rum

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
*Không comt bài 1 dòng.
*Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết hay hãy nhấn dấu + để cám ơn.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.


Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
(¯`•♥•´¯) ~ ♥GuiLun VietNam Fansite♥ ~ (¯`•♥•´¯) :: Thông Tin Chung :: ☆Thông báo * 公告區-
Chuyển đến 
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com